ìbéèrèbg

Paclobutrasol 95% TC 15% WP 20% WP 25% WP

Àpèjúwe Kúkúrú:

Orukọ Ọja

Paclobutrazole

Nọmba CAS.

76738-62-0

Fọ́múlà kẹ́míkà

C15H20ClN3O

Mọ́là ìwọ̀n

293.80 g·mol−1

Aaye Iyọ

165-166°C

Ibi tí a ti ń hó

460.9±55.0 °C(Àsọtẹ́lẹ̀)

Ìpamọ́

0-6°C

Ìfarahàn

funfun-pupa si alagara to lagbara

Ìlànà ìpele

95%TC, 15%WP, 25%SC

iṣakojọpọ

25KG/Ìlù, tàbí gẹ́gẹ́ bí ìbéèrè tí a ṣe àtúnṣe

Ìwé-ẹ̀rí

ISO9001

Kóòdù HS

2933990019

Awọn ayẹwo ọfẹ wa.

 


Àlàyé Ọjà

Àwọn àmì ọjà

Àpèjúwe Ọjà

Paclobutrazole jẹ́Olùṣàkóso Ìdàgbàsókè Ohun Ọ̀gbìn.Ó jẹ́ ajàǹbá tí a mọ̀ sí gibberellin, homonu ewéko.Ó ń dí ìṣẹ̀dá ìṣẹ̀dá gibberellin lọ́wọ́, ó ń dín ìdàgbàsókè inú ara kù láti fún àwọn igi stouter ní àwọn igi, ó ń mú kí gbòǹgbò dàgbà, ó ń fa èso tuntun àti kí èso pọ̀ sí i nínú àwọn ewéko bíi tòmátì àti ata. Àwọn onímọ̀ nípa igi máa ń lo PBZ láti dín ìdàgbàsókè ewéko kù, wọ́n sì ti fihàn pé ó ní àwọn ipa rere mìíràn lórí igi àti igbó.Lára wọn ni àtúnṣe sí ìdènà ìṣòro ọ̀dá, ewéko aláwọ̀ ewé dúdú, àtúnṣe gíga sí olú àti bakitéríà, àti ìdàgbàsókè gbòǹgbò.Ìdàgbàsókè àwọn ọmọ ilẹ̀, àti ìdàgbàsókè àwọn igi, ni a ti fihàn pé ó dínkù nínú àwọn irú igi kan. Kò sí majele lòdì sí àwọn ẹranko onírun.

Àwọn ìṣọ́ra

1. Àkókò tí paclobutrazol yóò fi ṣẹ́kù nínú ilẹ̀ gùn díẹ̀, ó sì ṣe pàtàkì láti máa tọ́jú oko lẹ́yìn ìkórè láti dènà kí ó má ​​baà ní ipa ìdènà lórí àwọn èso tó ń bọ̀.

2. Máa kíyèsí ààbò kí o sì yẹra fún fífi ọwọ́ kan ojú àti awọ ara. Tí a bá fi omi sí ojú, fi omi púpọ̀ fọ̀ ọ́ fún o kere ju ìṣẹ́jú mẹ́ẹ̀ẹ́dógún. Fi ọṣẹ àti omi fọ awọ ara náà. Tí ìbínú bá ń bá a lọ ní ojú tàbí awọ ara, wá ìtọ́jú dókítà.

3. Tí a bá ṣe é ní àṣìṣe, ó yẹ kí ó fa ìgbẹ́ gbuuru kí a sì wá ìtọ́jú ìṣègùn.

4. O yẹ kí a tọ́jú ọjà yìí sí ibi tí ó tutù tí afẹ́fẹ́ sì ń fẹ́, jìnnà sí oúnjẹ àti oúnjẹ, àti kúrò lọ́dọ̀ àwọn ọmọdé.

5. Tí kò bá sí oògùn apakòkòrò pàtàkì, a gbọ́dọ̀ tọ́jú rẹ̀ gẹ́gẹ́ bí àwọn àmì rẹ̀. Ìtọ́jú aláìsàn.

 

888


  • Ti tẹlẹ:
  • Itele:

  • Kọ ifiranṣẹ rẹ si ibi ki o fi ranṣẹ si wa