ìbéèrèbg

Fọ́kírófọ́nónù 98% TC

Àpèjúwe Kúkúrú:

Orukọ Ọja

Forchlorfenuroni

Nọmba CAS.

68157-60-8

Fọ́múlà kẹ́míkà

C12H10ClN3O

Mọ́là ìwọ̀n

247.68 g/mol

Ìfarahàn

Funfun si funfun lulú kirisita

Ìlànà ìpele

97%TC, 0.1%,0.3%SL

iṣakojọpọ

25KG/Ìlù, tàbí gẹ́gẹ́ bí ìbéèrè tí a ṣe àdáni

Ìwé-ẹ̀rí

ISO9001

Kóòdù HS

2933399051

Awọn ayẹwo ọfẹ wa.


Àlàyé Ọjà

Àwọn àmì ọjà

Àpèjúwe Ọjà

Forchlorfenuron jẹ́ Olùṣàkóso Ìdàgbàsókè Ohun ọ̀gbìn láti gbé ìpínyà sẹ́ẹ̀lì lárugẹ, àti láti mú kí dídára àti èso èso sunwọ̀n síi. A ń lò ó ní gbogbogbòò nínú iṣẹ́ àgbẹ̀ lórí èso láti mú kí ìwọ̀n wọn pọ̀ sí i. Ó jẹ́ olùṣàkóso ìdàgbàsókè ohun ọ̀gbìn tí a ń lò ní gbogbogbòò nínú iṣẹ́ àgbẹ̀, iṣẹ́ àgbẹ̀ àti èso láti mú ìwọ̀n èso pọ̀ sí i, láti mú kí ìpínyà sẹ́ẹ̀lì pọ̀ sí i, láti mú kí dídára èso sunwọ̀n sí i àti láti mú kí èso pọ̀ sí i. A máa ń lò ó ní gbogbogbòò nínú iṣẹ́ àgbẹ̀, láti dapọ̀ mọ́ àwọn oògùn apakòkòrò mìíràn, láti mú kí ipa wọn pọ̀ sí i.

 Àwọn ohun èlò ìlò

Forchlorfenuron jẹ́ cytokinin irú phenylurea tí ó ní ipa lórí ìdàgbàsókè àwọn èèpo igi, ó ń mú kí sẹ́ẹ̀lì má ṣiṣẹ́ dáadáa, ó ń mú kí ìdàgbàsókè àti ìyàtọ̀ sẹ́ẹ̀lì pọ̀ sí i, ó ń dènà ìtújáde èso àti òdòdó, ó sì ń mú kí ìdàgbàsókè ewéko sunwọ̀n sí i, ó ń mú kí ó tètè dàgbà, ó ń dá ìgbóná ewé dúró ní àwọn ìpele ìkẹyìn ti àwọn èso, ó sì ń mú kí èso pọ̀ sí i. Ó hàn gbangba ní pàtàkì nínú:

1. Iṣẹ́ ìgbéga ìdàgbàsókè igi, ewé, gbòǹgbò, àti èso, bí ìgbà tí a bá ń lò ó nínú gbígbìn tábà, lè mú kí ewé náà wúwo kí ó sì mú kí èso pọ̀ sí i.

2. Gbé àwọn àbájáde lárugẹ. Ó lè mú kí èso àti ewébẹ̀ bí tòmátì, eggplant àti ápù pọ̀ sí i.

3. Mú kí èso máa yọ́ díẹ̀díẹ̀ kí ó sì máa ba ìdọ̀tí jẹ́. Fífẹ́ èso lè mú kí èso pọ̀ sí i, kí ó mú kí ó dára sí i, kí ó sì mú kí ìwọ̀n èso náà dọ́gba. Fún owú àti soybeans, ewé tí ń bọ́ sílẹ̀ lè mú kí ìkórè rọrùn.

4. Tí ìṣọ̀kan bá ga, a lè lò ó gẹ́gẹ́ bí ohun ìtọ́jú egbòogi.

5. Àwọn mìíràn. Fún àpẹẹrẹ, ipa gbígbẹ ti owu, sùgà beets àti súgà mú kí ìwọ̀n súgà pọ̀ sí i.

Lilo Awọn Ọna

1. Ní àsìkò tí ọsàn ìbímọ bá ń gbilẹ̀, fi 2 mg/L omi oògùn sí àwo tí ó nípọn.

2. Fi omi 10-20 mg/L bo eso kiwi naa ni ọjọ 20 si 25 lẹhin ti o ba ti tan.

3. Fífún àwọn èso àjàrà kékeré pẹ̀lú 10-20 milligrams/lita omi oogun ní ọjọ́ mẹ́wàá sí mẹ́ẹ̀ẹ́dógún lẹ́yìn tí wọ́n bá ti gbóná lè mú kí ìwọ̀n èso náà pọ̀ sí i, kí èso náà fẹ̀ sí i, kí ó sì mú kí ìwọ̀n èso kọ̀ọ̀kan pọ̀ sí i.

4. A máa ń fi omi oogun 10 milligrams fún lítà kan sí èso tí a kórè tàbí tí a ti rẹ̀, a ó gbẹ díẹ̀ kí a sì fi sínú àpótí láti jẹ́ kí èso náà jẹ́ tuntun kí ó sì mú àkókò ìtọ́jú wọn gùn sí i.

 

4

888


  • Ti tẹlẹ:
  • Itele:

  • Kọ ifiranṣẹ rẹ si ibi ki o fi ranṣẹ si wa